• news

Ku shiga zurfin cikin duhu kuma ku nemo asirin tatsuniya- "DESCENT: Legends of The Dark"

sdzgds1

Kodayake jinkirin DICE CON ba sabon abu bane. Amma lokacin da na ga manyan masu baje kolin suna sanar da sabbin samfuran su ɗaya bayan ɗaya, har yanzu ina baƙin ciki sosai. Wasannin da yakamata a nuna masu ɗaukaka a baje kolin mu an sake su akan lokaci (share hawaye).

Koyaya, lokacin da muka karɓi sabuwar sigar “DESCENT: Legends of the Dark” daga Hukumar A, na ji cewa na yi lafiya cikin gaggawa. Abokai, kalli kaurin akwatin nan!

sdzgds2

"DESCENT: Legends of The Dark" jerin ayyuka ne a ƙarƙashin FFG. A matsayin wakilin wasannin rawar tebur, koyaushe ana amfani dashi azaman ma'auni don auna fa'idodi da rashin amfanin irin waɗannan wasannin. An kafa FFG (Wasannin Jirgin Sama na Fantasy) a cikin 1995. Yawancin wasanninsa suna da sararin samaniyarsu ta IP, kuma akwai wasu wasannin IP da yawa waɗanda suka samo asali daga FFG, kamar “Ubangiji na Zobba”, “Game of Thrones” da sauransu. .

sdzgds3

"DESCENT" layi ɗaya ne a cikin jerin sararin samaniya na Terranos. Sauran wasannin kamar "Rune Wars" da "Hanyoyin Yaƙi" suma labarai ne daban -daban da ke faruwa a mahallin guda. Abubuwan gwaninta a cikin jerin taurarin sararin samaniya na Terranos sune waɗanda suka taɓa mamaye babban matsayi a wasannin Amurka. Sabuwar littafin "DESCENT: Legends of The Dark" ya koyi darussan biyun farko kuma ya yi sabbin haɓakawa a cikin fasaha.

sdzgds4

Zurfafa cikin Legends of The Dark

Bayan buɗe wasan, ba za mu iya jira don haɗa dukkan allon cikin wasan tare kuma mun gano cewa waɗannan filayen da samfuran za a iya adana su gaba ɗaya a cikin akwatin da ke ƙasa.

Bayan an saita wasan, zaku iya bugawa cikin app don fara wasan. Wannan daidai ne, wannan lokacin “DESCENT: Legends of The Dark” wasa ne na jirgi wanda ya dogara da taimakon app. Hey, idan 'yan wasan da ba sa son app sun fusata, bari mu ɗan yi bayani. Idan kun fahimci FFG, zaku ga cewa wasannin su suna son yin amfani da yanayin rabin-toshe sosai.

“XCOM” ta 2015 wasa ne na haɗin gwiwa da aka tura ta hanyar lantarki; 2016 "MOMSE" da 2019 "Ubangijin Zobba: Tafiya a Tsakiyar Duniya" duk suna buƙatar taimakon APP.

Koyaya, yin hukunci daga sabon "DESCENT: Legends of The Dark", FFG yana ci gaba da yin nisa a kan hanyar aikace -aikacen. Amma wutar lantarki hakika takobi ne mai kaifi biyu. Yawancin 'yan wasa suna ba da damar wasannin su kasance ta hanyar lantarki, amma kawai suna fatan cewa da gaske ana iya amfani da app azaman aikace -aikacen taimako. Manyan ayyuka kamar yaƙe -yaƙe, da ƙauyuka har yanzu yakamata 'yan wasan su yi su.

sdzgds5

Danna app ɗin don haɓaka iyawar gwarzo gwargwadon yanayin da kuke ciki da zaɓin da kuka yi. A farkon wasan, mai kunnawa na iya zaɓar ɗaya daga cikin jarumai huɗu na farko (jarumai biyu na ƙarshe za su kasance don mai kunnawa ya zaɓi yayin da yaƙin ya zurfafa). Akwai manyan ayyuka guda 16 a cikin wasan, kuma an haɗa rassan da yawa. Kowane matakin zai sami shinge kamar matakala, bishiyoyi, akwatunan ajiya don bincika, yakar dodanni da ƙari.

Wasan ya kasu kashi -kashi gwarzo da yanayin duhu, wanda haruffa ke goyan baya, katunan da filin ƙirar.

Hoton wasan na haruffa shima yana da ban sha'awa. Idan kun kawo kanku cikin halin, za ku ji yayin da babban halayen ke girma. Lokacin sauraron kiɗan ban mamaki mai ban sha'awa, dubun nutsewa da al'amuran faɗa, yana sa mutane su ji cewa, da kyau, da alama app ɗin yana da kyau.

Wannan kuma wasa ne mai sada zumunci ga 'yan wasan makafi masu launi.

sdzgds6

Wasan yana sanye da alamun filastik 16. Lokacin da aka haifi maƙiyi, sandar maƙiyi za ta bayyana a cikin app. Sanya kowane launi don rarrabe abokan gaba iri ɗaya kuma nuna inda za a sanya abokin gaba. Kafin sanya samfurin akan taswira, mai kunnawa dole ne ya sanya alamar gano launi daidai akan gindin samfurin.

Kowace alamar ganewa za ta sami rata 1-4. 'Yan wasan makafi masu launi za su iya samun maƙiyin da ya dace akan sandar maƙiyan ta app bayan duba adadin gibi akan alamar ganewa.

sdzgds7

Ƙarfafa Model-Rabawa daga ƙwararrun 'Yan Wasan Warhammer

Tabbas, har zuwa samfura 40 dole ne su zama manyan abubuwan haskaka wannan wasan. Idan aka kwatanta da bugu na farko da na biyu na "DESCENT", ba ma ƙasa da yawancin ƙwararrun ƙwararru ba.

Sabuwar fasahar FFG ce ta kawo sifofi da cikakkun bayanai. A baya, kayan da aka yi amfani da su a bugu na farko da na biyu na "DESCENT: Legends of The Dark" an yi su da PVC. Irin wannan kayan abu ne mai sauƙin rikitarwa cikin cikakkun bayanai. Kamar yadda maganar ke tafiya, ita ce “bayanai dalla -dalla”. Ƙasa da makamai galibi suna fuskantar matsalolin lanƙwasa. 'Yan wasan da ke da ƙwarewar ƙirar ƙirar za su yi amfani da ruwan zafi ko iska mai zafi don gyara wannan kayan thermoplastic. 

sdzgds8

A wannan lokacin, ana amfani da fim ɗin baƙin ƙarfe don ƙera allurar polystyrene PS. Misali, Taron Wasanni don Warhammer a Burtaniya, da wasu allon da Bandai ya samar a Japan suma an yi su da wannan kayan. Wannan fasaha da kayan suna ba da ƙirar "DESCENT: Legends of the Dark" tare da cikakkun bayanai dalla-dalla kwatankwacin sabbin samfuran zamanin Warhammer Sigma. Babu wata matsala ta nakasa a cikin makamai da dandamali, har ma kowane sikelin da kasusuwa a bayyane suke.

A cewar hirar Polygon da furodusa Walden, FFG ya yi amfani da wannan fasaha don yin ƙaramin abu na ɗan lokaci. An fara amfani da shi a cikin "Star Wars: Legion", ƙaramin wasan yaƙi wanda ke mai da hankali kan yaƙe -yaƙe. 

sdzgds9

A takaice, wannan sabon sigar “DESCENT” hakika an sami canje -canje ta fannoni da yawa: an soke dodo na birni kuma aikace -aikacen ya sarrafa shi. Ƙara tsarin bambancin tsayin, wanda kayan aikin kwali suka gane. Cikakken bayanin ƙirar yana da kaifi sosai, kuma grid na 3cm ya dace da wasannin gudu masu yawa… Na kuma yaba da taka tsantsan na FFG a cikin wasan: ƙirar matakan ƙira, gibin da aka tsara don 'yan wasan makafi masu launi, da dai sauransu Bayan daidaita gazawar da fa'idodi. , har yanzu wasa ne mai jan hankali. 

sdzgds10

A yau, "DESCENT: Legends of The Dark" ya sauka kan babban asmodee Tmall. Idan kun siye shi yanzu, ku ma za ku karɓi ƙirar Dragon Centurion Zenis da saitin iyakancewar murɗaɗɗen rayuwar acrylic (pcs 4). Kuna iya yin sauri don shi!

Me zai hana a tara wasu abokai don kyakkyawar kasada da rana ta karshen mako?


Lokacin aikawa: Sep-01-2021